Bán nhà hẻm 197/7/10 ( Thửa 547 tờ 53 ) Võ Văn Ngân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
58 m²(6.1 x 9.6)
4 Tỷ 480 Triệu
77.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường A | 93 triệu/m² | 34 triệu/m² - 157 triệu/m² |
Nhà phố
58 m²(6.1 x 9.6)
4 Tỷ 480 Triệu
77.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
438 m²(16 x 27)
14,9 Tỷ
34 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
67 m²(5.7 x 12.5)
3,9 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
500 m²(6 x 63)
25 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
68 m²(6 x 12)
7,2 Tỷ
106 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
6 Tỷ 850 Triệu
68.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
56 m²(4.3 x 13)
6 Tỷ 590 Triệu
118 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
6 Tỷ 850 Triệu
68.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
58 m²(6.1 x 9.6)
4 Tỷ 680 Triệu
80.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
51 m²(6 x 8.5)
8 Tỷ
157 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
116 m²(8 x 15.5)
16,6 Tỷ
143 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
8,1 Tỷ
150 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
8,5 Tỷ
137 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
71 m²(6 x 8.6)
8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
72 m²(5 x 14.3)
10,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
61 m²(5.3 x 11.5)
7 Tỷ 150 Triệu
117 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
75 m²(4.7 x 16)
5,3 Tỷ
70.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
72 m²(3.1 x 23)
5,6 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
72 m²(5 x 14.3)
10,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
72 m²(5 x 14.3)
10,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai