Bán nhà hẻm 405/39/28A Thống Nhất Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
112 m²(6 x 20)
14 Tỷ 990 Triệu
134 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Thống Nhất | 126 triệu/m² | 41 triệu/m² - 258 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ hẻm đường Thống Nhất | 169 triệu/m² | 169 triệu/m² - 169 triệu/m² |
Nhà phố
112 m²(6 x 20)
14 Tỷ 990 Triệu
134 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
104 m²(5.8 x 19)
23,5 Tỷ
226 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
34 m²(3 x 12)
5 Tỷ 950 Triệu
175 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
36 m²(3.8 x 9.6)
4 Tỷ 150 Triệu
115 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
72 m²(3.7 x 15)
7 Tỷ 650 Triệu
106 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
40 m²(3.5 x 12)
5 Tỷ 480 Triệu
137 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
40 m²(4.2 x 11.4)
4,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
40 m²(4.2 x 9.5)
4,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
37 m²(3.1 x 12)
5 Tỷ 980 Triệu
162 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
110 m²(6 x 23)
9,5 Tỷ
86.4 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
47 m²(3.4 x 13.8)
5 Tỷ 170 Triệu
110 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
41 m²(3.5 x 14)
5 Tỷ 170 Triệu
126 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
15 m²(3 x 5)
2 Tỷ 450 Triệu
163 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
219 m²(8 x 27.5)
36,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
60 m²(4.05 x 14.3)
10,3 Tỷ
172 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
6,5 Tỷ
80.2 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
37 m²(3.6 x 10.5)
6,1 Tỷ
165 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
38 m²(3.5 x 12)
5 Tỷ 950 Triệu
157 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
17 m²(3.5 x 5.5)
4 Tỷ 390 Triệu
258 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai