Bán nhà hẻm 93/11/8 Đường số 9 Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
22 m²(3.5 x 6.5)
3,2 Tỷ
145 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Gò Vấp
Đường số
9
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường số 9 | 119 triệu/m² | 16 triệu/m² - 181 triệu/m² |
Nhà phố
22 m²(3.5 x 6.5)
3,2 Tỷ
145 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
36 m²(4.5 x 7.7)
4 Tỷ 350 Triệu
121 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
113 m²(5.6 x 20.2)
10 Tỷ 850 Triệu
96 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
28 m²(3.2 x 11)
3 Tỷ 580 Triệu
128 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
68 m²(4.5 x 15)
8,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
16 m²(2.6 x 6)
2,9 Tỷ
181 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
51 m²(42 x 15)
5 Tỷ 990 Triệu
117 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
113 m²(5.6 x 20)
10,8 Tỷ
95.6 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
22 m²(3.5 x 6.5)
3,2 Tỷ
145 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
16 m²(2.6 x 6)
2,9 Tỷ
181 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
30 m²(3.5 x 8.5)
4,4 Tỷ
147 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
147 m²(6 x 25)
20,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
68 m²(4.5 x 15)
7,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
8 Tỷ 880 Triệu
159 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
51 m²(42 x 15)
6 Tỷ 190 Triệu
121 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
505 m²(41 x 12)
7 Tỷ 980 Triệu
15.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
55 m²(4 x 16)
8,6 Tỷ
156 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
55 m²(4 x 16)
8,6 Tỷ
156 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
20 m²(23 x 135)
2 Tỷ 980 Triệu
149 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
22 m²(3.5 x 6.5)
3,2 Tỷ
145 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai