Bán nhà hẻm 120/35 - 37 Thái Phiên Phường Minh Phụng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(6.9 x 9.3)
6,6 Tỷ
108 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Thái Phiên | 165 triệu/m² | 97 triệu/m² - 296 triệu/m² |
Nhà phố
61 m²(6.9 x 9.3)
6,6 Tỷ
108 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
57 m²(5.7 x 10)
7 Tỷ 180 Triệu
126 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
55.29 m²(4.25 x 10.3)
5,7 Tỷ
103 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
42 m²(4 x 11)
4,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
42 m²(4 x 11)
4,3 Tỷ
102 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
40 m²(4.5 x 9)
8,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
42 m²(4 x 11)
4,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
42 m²(4 x 11)
4,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
31 m²(3 x 10)
5,9 Tỷ
190 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
80 m²(8 x 10)
15,9 Tỷ
199 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
41 m²(3.5 x 12)
7,6 Tỷ
185 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
50 m²(3.6 x 14)
10,5 Tỷ
210 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
4,9 Tỷ
140 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
37 m²(3.7 x 10)
5 Tỷ 280 Triệu
143 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
33 m²(4.6 x 9.5)
7,8 Tỷ
236 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
48 m²(5 x 10)
10,8 Tỷ
225 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
95 m²(4 x 24)
12 Tỷ
126 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
11,7 Tỷ
217 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
34 m²(3.4 x 10)
7,7 Tỷ
226 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
65 m²(3.6 x 19)
6,3 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai