Bán nhà hẻm 85/30 Lò Siêu Phường Minh Phụng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
7,3 Tỷ
140 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Lò Siêu | 165 triệu/m² | 104 triệu/m² - 382 triệu/m² |
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
7,3 Tỷ
140 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
50 m²(3.6 x 14)
5,4 Tỷ
108 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
23 m²(3.4 x 8)
4,5 Tỷ
196 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
17 m²(2.75 x 8)
2 Tỷ 680 Triệu
158 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
22 m²(3.5 x 7)
2,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
20 m²(3.5 x 6)
3,3 Tỷ
165 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
22 m²(7 x 3)
3 Tỷ 350 Triệu
152 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
10,5 Tỷ
210 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
12 Tỷ
222 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
18 m²(3.4 x 6)
2,6 Tỷ
144 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
36 m²(3.6 x 10)
7,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
18 m²(3.3 x 6)
2 Tỷ 480 Triệu
138 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
30 m²(4 x 7.5)
4,2 Tỷ
140 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
40 m²(3.6 x 11)
6 Tỷ 150 Triệu
154 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
36 m²(3.6 x 10)
6,9 Tỷ
192 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
30 m²(7.4 x 4.3)
3 Tỷ 950 Triệu
132 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
17 m²(2.75 x 8.5)
2,4 Tỷ
141 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
27 m²(3.2 x 8.5)
5 Tỷ 380 Triệu
199 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
6,6 Tỷ
112 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
78 m²(4.6 x 17)
11,8 Tỷ
151 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai