Bán nhà hẻm 345/7 Tân Kỳ Tân Quý, Phường Phú Thọ Hòa
Nhà phố
77 m²(4 x 18)
9 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Tân Kỳ Tân Quý | 109 triệu/m² | 83 triệu/m² - 194 triệu/m² |
Nhà phố
77 m²(4 x 18)
9 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
80 m²(4.2 x 19)
7,9 Tỷ
98.8 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
43 m²(4 x 11)
4,7 Tỷ
109 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
67.7 m²(4.5 x 14)
5,9 Tỷ
87.1 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
67.5 m²(4 x 17)
5,9 Tỷ
87.4 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,6 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
64 m²(4.6 x 14)
7,3 Tỷ
114 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
35.3 m²(3.1 x 12.4)
3,7 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
46 m²(4 x 12)
4 Tỷ
87 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
79 m²(4.3 x 18.3)
7,9 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
79.4 m²(5.3 x 15)
7,6 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5 Tỷ 650 Triệu
94.2 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
42 m²(5.2 x 8)
3 Tỷ 950 Triệu
94 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
167.7 m²(8.5 x 20)
15 Tỷ 490 Triệu
92.4 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
80 m²(5.3 x 15)
7,8 Tỷ
97.5 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
78 m²(4.3 x 19)
7,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
50.1 m²(4 x 12.5)
6,9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5,8 Tỷ
121 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
56.8 m²(4.1 x 14)
11 Tỷ
194 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
5 Tỷ 850 Triệu
115 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai