Bán nhà hẻm 28/18 Phạm Qúy Thích, Phường Phú Thọ Hòa
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5 Tỷ 650 Triệu
141 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Phạm Qúy Thích | 115 triệu/m² | 62 triệu/m² - 146 triệu/m² |
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5 Tỷ 650 Triệu
141 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 350 Triệu
109 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
29 m²(4 x 7.1)
2 Tỷ 750 Triệu
94.8 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
44 m²(3.5 x 12.5)
5,4 Tỷ
123 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
94 m²(4.4 x 19)
8 Tỷ
85.1 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
16 m²
1 Tỷ 750 Triệu
109 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
70 m²(4 x 17)
9,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
16 m²(5.6 x 3)
1 Tỷ 650 Triệu
103 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
64 m²(4 x 19)
3 Tỷ 950 Triệu
61.7 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6,6 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6,6 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6,1 Tỷ
127 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
3,2 Tỷ
114 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
140 m²(8 x 17.5)
20,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
43 m²(4 x 11)
5,2 Tỷ
121 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
77 m²(3.9 x 20)
8,4 Tỷ
109 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
84 m²(5.3 x 16)
8,3 Tỷ
98.8 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
61 m²(8.7 x 7)
7,7 Tỷ
126 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
162 m²(7.5 x 23)
17,7 Tỷ
109 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai