Bán nhà số 26/6 Số 4, Phường Tăng Nhơn Phú, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
198.8 m²(6.5 x 30)
10 Tỷ
50.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường số
4
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường số 4 | 69 triệu/m² | 42 triệu/m² - 95 triệu/m² |
Nhà phố
198.8 m²(6.5 x 30)
10 Tỷ
50.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
3,3 Tỷ
56.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
4,4 Tỷ
84.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
2,5 Tỷ
41.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
234 m²(14 x 17)
14 Tỷ
59.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
238 m²(10 x 23)
22 Tỷ
92.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
137 m²(5 x 28)
13 Tỷ
94.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai