Bán nhà hẻm 58/23/3 (Thửa 539 tờ 20) Tân Lập 1 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51.5 m²(4.7 x 13.8)
4 Tỷ 350 Triệu
84.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường A | 81 triệu/m² | 20 triệu/m² - 175 triệu/m² |
Nhà phố
51.5 m²(4.7 x 13.8)
4 Tỷ 350 Triệu
84.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
50 m²(4.4 x 11.5)
6,6 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
120 m²(8.15 x 17)
12 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
50.4 m²(4 x 12.5)
6,7 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
189 m²(3.5 x 54)
13 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
50.4 m²(4 x 13)
6,9 Tỷ
137 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
68 m²(4 x 16)
7,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
54.2 m²(4.2 x 13)
5,3 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
13,1 Tỷ
87.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
61 m²(5.5 x 11)
8,1 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
368 m²(17 x 24)
21 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
207 m²(10.2 x 21)
18,5 Tỷ
89.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
51 m²(4.6 x 11)
5 Tỷ 950 Triệu
117 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
96 m²(4.8 x 20)
9,4 Tỷ
97.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
51 m²(4.5 x 13)
5 Tỷ 950 Triệu
117 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
200 m²(8 x 25)
8,6 Tỷ
43 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
82 m²(5 x 16)
5 Tỷ
61 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
100 m²(8.8 x 11.5)
12,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
48 m²(3.5 x 13.5)
3,4 Tỷ
70.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
178 m²(6 x 36)
14,7 Tỷ
82.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai