Bán nhà hẻm 189/1/4c Dương Đình Hội, phường Phước Long
Nhà phố
148 m²(5 x 20)
7,5 Tỷ
50.7 Triệu/m²P.Phước Long
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Dương Đình Hội | 69 triệu/m² | 44 triệu/m² - 125 triệu/m² |
Nhà phố
148 m²(5 x 20)
7,5 Tỷ
50.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
61 m²(4.2 x 14.5)
3,3 Tỷ
54.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
75.8 m²(3.8 x 20)
4,5 Tỷ
59.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
84.2 m²
4 Tỷ 890 Triệu
58.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
66.2 m²(4.5 x 14.6)
4,6 Tỷ
69.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
67.2 m²(4 x 16.8)
8,4 Tỷ
125 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
160 m²(7 x 23)
7 Tỷ
43.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
107.5 m²(4 x 28.8)
6,9 Tỷ
64.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
140 m²(4 x 30)
8,5 Tỷ
60.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
110 m²(5.6 x 18.5)
7,5 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
34.7 m²(4 x 8.6)
3 Tỷ 750 Triệu
108 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
137.2 m²(6.1 x 22.5)
6,5 Tỷ
47.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
68.7 m²(4.5 x 15.2)
7,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
100 m²(5 x 18.6)
7,8 Tỷ
78 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
48 m²(3.5 x 14)
3,3 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
118 m²(8.7 x 20)
6,5 Tỷ
55.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
54 m²(4.3 x 13)
4,6 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
60 m²(6.5 x 11)
2 Tỷ 750 Triệu
45.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai