Bán nhà hẻm 41/1 ( Thửa 503 tờ 19) Trần Thị Điệu Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
102 m²(5 x 20.5)
5 Tỷ 750 Triệu
56.4 Triệu/m²P.Phước Long
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường D | 85 triệu/m² | 42 triệu/m² - 156 triệu/m² |
Nhà phố
102 m²(5 x 20.5)
5 Tỷ 750 Triệu
56.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
203 m²(10.5 x 20)
8,5 Tỷ
41.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
38.4 m²(4 x 10)
4,3 Tỷ
112 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
79.9 m²(4 x 20)
12,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
105 m²(6.4 x 17)
7,1 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
67 m²(4 x 17)
4,7 Tỷ
70.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
35 m²(4 x 9)
3 Tỷ 750 Triệu
107 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
76.1 m²(4 x 19)
5,7 Tỷ
74.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
100 m²(4.55 x 17.5)
5,5 Tỷ
55 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
40 m²(5 x 9)
3 Tỷ 250 Triệu
81.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai