Bán nhà hẻm 129F/123/120R Bến Vân Đồn Phường Khánh Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
78 m²(4.3 x 14.5)
7,3 Tỷ
93.6 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Bến Vân Đồn | 146 triệu/m² | 44 triệu/m² - 439 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Bến Vân Đồn | 136 triệu/m² | 136 triệu/m² - 136 triệu/m² |
Nhà phố
78 m²(4.3 x 14.5)
7,3 Tỷ
93.6 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
70.1 m²(7 x 13)
4,5 Tỷ
64.2 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
32.4 m²(9.7 x 3.5)
3,9 Tỷ
120 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
22.1 m²
4,3 Tỷ
195 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
13.7 m²(2.9 x 5.4)
2 Tỷ 650 Triệu
193 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
75.1 m²(3.5 x 20)
17,5 Tỷ
233 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
5,3 Tỷ
221 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
17.8 m²(2.8 x 6.2)
1,7 Tỷ
95.5 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
29.7 m²(4.3 x 7.5)
3,4 Tỷ
114 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
24 m²(2.6 x 9)
2,3 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
60 m²(5.4 x 11)
8 Tỷ 999 Triệu
150 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
37.5 m²(3.8 x 8)
3,7 Tỷ
98.7 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
61.3 m²(4.3 x 12)
7,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
24.8 m²(3.4 x 7.6)
2,9 Tỷ
117 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
29.7 m²(4.3 x 7.5)
3,7 Tỷ
125 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
69 m²(3.6 x 12)
5 Tỷ 499 Triệu
79.7 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
60 m²(5.4 x 11)
8 Tỷ 999 Triệu
150 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
45 m²(4.2 x 10.5)
10,8 Tỷ
240 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
45.6 m²(5 x 9.1)
3,5 Tỷ
76.8 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
32 m²(3.7 x 8.4)
2,5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai