Bán nhà hẻm 129F/123/17 Bến Vân Đồn Phường Khánh Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
13.7 m²(2.9 x 5.4)
2 Tỷ 650 Triệu
193 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
2,9 Tỷ
~ 117 Triệu/m²24.8m²
(3.4m x 7.6m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.4m | |
| Dài | 7.6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 24.8 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà Hẻm 254/47a Bến Vân Đồn, Phường Khánh Hội
Diện tích: 3,4 x 7,6m
Diện tích công nhận: 24,8m²
Kết cấu: 2 Lầu, PN: 1, WC: 1
Giá: 2.9 Tỷ
Nhà phố
13.7 m²(2.9 x 5.4)
2 Tỷ 650 Triệu
193 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
20.4 m²(3.1 x 6.5)
2,9 Tỷ
142 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
28 m²(4 x 8.5)
2 Tỷ 850 Triệu
102 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
17.4 m²(4 x 4.4)
2 Tỷ 850 Triệu
164 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
33 m²(3.2 x 11)
2 Tỷ 950 Triệu
89.4 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
28.4 m²
2.85 Tỷ
100 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
29.2 m²
2 Tỷ 890 Triệu
99 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
21 m²
2.9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai