Bán chung cư Xuân Thới Sơn 36 Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
93 m²(5.8 x 16)
4,7 Tỷ
50.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
11-04-2026 Mặt Tiền
Xuân Thới Sơn 36
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Xuân Thới Sơn
Đường
Xuân Thới Sơn 36
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Xuân Thới Sơn 36 | 51 triệu/m² | 51 triệu/m² - 51 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
93 m²(5.8 x 16)
4,7 Tỷ
50.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Sơn 36
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai