Bán nhà hẻm 30/4 Nguyễn Văn Bứa Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
207 m²(7.6 x 35)
10,5 Tỷ
50.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Văn Bứa | 39 triệu/m² | 3 triệu/m² - 72 triệu/m² |
| Đất đường Nguyễn Văn Bứa | 17 triệu/m² | 10 triệu/m² - 22 triệu/m² |
Nhà phố
207 m²(7.6 x 35)
10,5 Tỷ
50.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Nhà phố
167 m²(5.5 x 31)
9,8 Tỷ
58.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Đất
400 m²(5.8 x 41)
8 Tỷ
20 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Đất
1736 m²(60 x 28)
17 Tỷ
9.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Nhà phố
458 m²(6 x 53)
11,5 Tỷ
25.1 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Đất
400 m²(5 x 40)
8 Tỷ
20 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Nhà phố
163.5 m²(6 x 27)
4,8 Tỷ
29.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Nhà phố
7651 m²(50 x 121)
155 Tỷ
20.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Đất
422 m²(12 x 30)
6,3 Tỷ
14.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Nhà phố
825 m²(15 x 55)
38,5 Tỷ
46.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Nhà phố
81 m²(4 x 18)
3,5 Tỷ
43.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Nhà phố
1000 m²(23 x 43.8)
22 Tỷ
22 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Nhà phố
451 m²(14 x 33)
10,1 Tỷ
22.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Nhà phố
167 m²(5.5 x 30.5)
9,8 Tỷ
58.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Nhà phố
340 m²(14 x 28)
14 Tỷ
41.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Nhà phố
193 m²(6.5 x 30)
7,5 Tỷ
38.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Nhà phố
198 m²(15 x 26)
14 Tỷ
70.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Nhà phố
51 m²(4.1 x 12.5)
2,5 Tỷ
49 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Nhà phố
565 m²(10 x 56.5)
23,8 Tỷ
42.1 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Nhà phố
1266.1 m²(20 x 63)
26,9 Tỷ
21.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai