Bán nhà hẻm 1A160/1 Vĩnh Lộc Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
912 m²(15.5 x 53)
20,5 Tỷ
22.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Vĩnh Lộc | 77 triệu/m² | 23 triệu/m² - 750 triệu/m² |
| Đất đường Vĩnh Lộc | 18 triệu/m² | 10 triệu/m² - 28 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Vĩnh Lộc | 32 triệu/m² | 28 triệu/m² - 37 triệu/m² |
Nhà phố
912 m²(15.5 x 53)
20,5 Tỷ
22.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Đất
3500 m²(22 x 138)
35 Tỷ
10 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
317 m²(6 x 50)
14,7 Tỷ
46.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
217.8 m²(5.2 x 38)
14 Tỷ
64.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
1 Tỷ 780 Triệu
27.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
180 m²(8 x 22)
8,8 Tỷ
48.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
112 m²(4.4 x 26)
10,9 Tỷ
97.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
114 m²(8 x 14.5)
3 Tỷ 950 Triệu
34.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
104 m²(4 x 25.5)
3 Tỷ 250 Triệu
31.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
1 Tỷ 150 Triệu
42.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
4 m²(8 x 23)
3 Tỷ
750 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
3,3 Tỷ
34.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
72.5 m²(8 x 9)
2,4 Tỷ
33.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
350 m²(10 x 35)
13,5 Tỷ
38.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
2,9 Tỷ
30.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Căn Hộ Dịch Vụ
314 m²(5 x 49)
8,8 Tỷ
28 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
2 Tỷ 650 Triệu
35.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
50 m²(5 x 20)
1 Tỷ 650 Triệu
33 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Đất
80 m²(4 x 20)
1,8 Tỷ
22.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Đất
60 m²(4 x 15)
1 Tỷ 650 Triệu
27.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai