Bán nhà hẻm 2C7/3 Ấp 2 (Thửa 16 Tờ 123) Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
30 m²(8 x 4)
1,7 Tỷ
56.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Vĩnh Lộc
Đường
Ấp 2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Ấp 2 | 37 triệu/m² | 20 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| Đất đường Ấp 2 | 36 triệu/m² | 36 triệu/m² - 36 triệu/m² |
Nhà phố
30 m²(8 x 4)
1,7 Tỷ
56.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Đất
493 m²(5 x 38)
17,5 Tỷ
35.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
109 m²(4 x 27)
5 Tỷ
45.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
163 m²(14 x 12)
4,8 Tỷ
29.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
113 m²(6 x 19)
6,4 Tỷ
56.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
1 Tỷ 50 Triệu
21.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
77 m²(5 x 15.5)
2,1 Tỷ
27.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
244 m²(6 x 38.6)
4,9 Tỷ
20.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai