Bán nhà hẻm 38/10/18 Trần Khắc Chân, Tân Định
Nhà phố
33 m²(2.6 x 15)
4,3 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Định
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trần Khắc Chân | 339 triệu/m² | 101 triệu/m² - 1,71 tỷ/m² |
| Đất đường Trần Khắc Chân | 526 triệu/m² | 526 triệu/m² - 526 triệu/m² |
Nhà phố
33 m²(2.6 x 15)
4,3 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
7,5 Tỷ
234 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
45 m²
12,8 Tỷ
284 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
86.3 m²(3.9 x 20.6)
16 Tỷ
185 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
18 m²
2,8 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
58 m²(4.3 x 13)
23,5 Tỷ
405 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
7 Tỷ 350 Triệu
230 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
16.5 m²(3.1 x 6)
2,9 Tỷ
176 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
571 m²(14 x 34)
350 Tỷ
613 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
73.1 m²(6 x 14.5)
43 Tỷ
588 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
80 m²(5 x 12)
29,7 Tỷ
371 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
31 m²(4.3 x 8)
10,6 Tỷ
342 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
49 m²(3.5 x 14)
19 Tỷ
388 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
54 m²(4 x 13)
11,6 Tỷ
215 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
25 m²(3 x 7)
5,1 Tỷ
204 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
40 m²(11 x 3.7)
5,6 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
41 m²(5.2 x 7.6)
4 Tỷ 150 Triệu
101 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
21.7 m²(3.6 x 8.5)
5 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
30 m²(2.7 x 11)
12 Tỷ 650 Triệu
422 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
24.1 m²(3.6 x 6.5)
4 Tỷ 680 Triệu
194 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai