Bán Nhà Mặt Tiền 75 Đinh Công Tráng,Tân Định, Q1
Nhà phố
92 m²(4.6 x 20)
34 Tỷ
370 Triệu/m²P.Tân Định
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Đinh Công Tráng | 333 triệu/m² | 91 triệu/m² - 1,15 tỷ/m² |
Nhà phố
92 m²(4.6 x 20)
34 Tỷ
370 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
66 m²(6 x 11)
6 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
106 m²(4 x 20)
28,5 Tỷ
269 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
74.9 m²(4 x 18.5)
20,5 Tỷ
274 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
88 m²(4.7 x 19.6)
22,8 Tỷ
259 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
62 m²(3 x 21)
18,5 Tỷ
298 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
38 Tỷ
380 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
17 Tỷ
224 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
38 Tỷ
380 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
266 m²(13.3 x 20)
91 Tỷ
342 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
90 m²
26.5 Tỷ
294 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
88 m²
22.8 Tỷ
259 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
74.9 m²
20.5 Tỷ
274 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
29.8 m²
9.4 Tỷ
315 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
106 m²
28.5 Tỷ
269 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
149 m²
41 Tỷ
275 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
5.2 m²
6 Tỷ
1.15 Tỷ/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
90 m²
28 Tỷ
311 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
82 m²
35 Tỷ
427 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
89.1 m²
32 Tỷ
359 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai