Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 907/11 Trần Hưng Đạo, P1, Q5
Nhà phố
190 m²(9.1 x 20.95)
58,8 Tỷ
309 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trần Hưng Đạo | 223 triệu/m² | 63 triệu/m² - 589 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Trần Hưng Đạo | 229 triệu/m² | 68 triệu/m² - 360 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Trần Hưng Đạo | 1,66 tỷ/m² | 1,12 tỷ/m² - 2,20 tỷ/m² |
Nhà phố
190 m²(9.1 x 20.95)
58,8 Tỷ
309 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
77.36 m²(4.05 x 19.1)
32 Tỷ
414 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(6 x 12.5)
5,1 Tỷ
68 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
23 m²(3 x 8)
5,4 Tỷ
235 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Căn Hộ Dịch Vụ
89 m²(5.3 x 13)
23 Tỷ
258 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
22 m²(3 x 7.5)
6,4 Tỷ
291 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
18 m²(3 x 7.5)
3 Tỷ 880 Triệu
216 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
18 m²(3 x 7.5)
3 Tỷ 880 Triệu
216 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
14 m²(3.6 x 5)
3 Tỷ 150 Triệu
225 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
7,1 Tỷ
296 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
151.6 m²(7.85 x 18.5)
79 Tỷ
521 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
61 m²(4.1 x 17)
17 Tỷ
279 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
35 m²(2.8 x 12.5)
6,7 Tỷ
191 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
34 m²(4.1 x 8.3)
6,6 Tỷ
194 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
40 m²(6 x 8)
8,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
13 m²(2.6 x 6)
2,2 Tỷ
169 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
22 m²(3 x 7)
3,8 Tỷ
173 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
23 m²(3 x 9)
5,5 Tỷ
239 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
62 m²(3.8 x 16)
11 Tỷ
177 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
59 m²(4.3 x 13.3)
8 Tỷ
136 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai