Bán Nhà Mặt Tiền 153A Nguyễn Trãi, P2, Q5
Nhà phố
68.6 m²(3.7 x 21)
43 Tỷ
627 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Trãi | 304 triệu/m² | 108 triệu/m² - 774 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Trãi | 428 triệu/m² | 192 triệu/m² - 685 triệu/m² |
Nhà phố
68.6 m²(3.7 x 21)
43 Tỷ
627 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
43.2 m²(3.35 x 13)
9,3 Tỷ
215 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
62 m²(3.9 x 16)
40 Tỷ
645 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
82 m²(8 x 11)
60 Tỷ
732 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
86 m²(5 x 23)
30 Tỷ
349 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
90 m²(5 x 24)
46 Tỷ
511 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
26 m²(5 x 7.5)
8 Tỷ 280 Triệu
318 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
24 m²(3.1 x 9.6)
5,7 Tỷ
238 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
22 m²(3 x 9)
5,7 Tỷ
259 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
32.25 m²(3.4 x 9.7)
17,8 Tỷ
552 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
127 m²(5.7 x 23)
39 Tỷ
307 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
100.4 m²(4 x 26)
55 Tỷ
548 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Căn Hộ Dịch Vụ
30 m²(3 x 10)
5 Tỷ 750 Triệu
192 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
43.9 m²(3.5 x 12.6)
34 Tỷ
774 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
103 m²(5.2 x 23)
29 Tỷ
282 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
33 m²(3.4 x 10)
20 Tỷ
606 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Căn Hộ Dịch Vụ
106 m²(6.5 x 19)
43 Tỷ
406 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
26 Tỷ
361 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
151 m²(7 x 21)
29 Tỷ
192 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(4.1 x 20)
50 Tỷ
685 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai