Bán nhà hẻm 84/48d Tên Lửa, An Lạc
Nhà phố
41 m²(4 x 8)
3,9 Tỷ
95.1 Triệu/m²P.An Lạc
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tên Lửa | 80 triệu/m² | 54 triệu/m² - 117 triệu/m² |
Nhà phố
41 m²(4 x 8)
3,9 Tỷ
95.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
56 m²(4 x 16)
5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
4,2 Tỷ
117 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
58 m²(11 x 5.5)
3 Tỷ 250 Triệu
56 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
4,8 Tỷ
75 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
44 m²(3.1 x 13.5)
3 Tỷ 250 Triệu
73.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
51 m²(6 x 8.5)
3,6 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
38 m²(3 x 11.5)
3 Tỷ 480 Triệu
91.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
90 m²(5.35 x 17)
4,9 Tỷ
54.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai