Bán nhà Thửa 24 tờ 222 - Thửa 532 tờ 222 Thửa 24 tờ 222 - Thửa 532 tờ 222 Tân An Hội Xã Tân An Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
1616 m²(74 x 22)
12,5 Tỷ
7.7 Triệu/m²X.Tân An Hội
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tân An Hội | 7 triệu/m² | 6 triệu/m² - 8 triệu/m² |
| Đất đường Tân An Hội | 4 triệu/m² | 2 triệu/m² - 6 triệu/m² |
Nhà phố
1616 m²(74 x 22)
12,5 Tỷ
7.7 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Tân An Hội
Nhà phố
3517 m²(31 x 96)
22 Tỷ
6.3 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Tân An Hội
Nhà phố
3517 m²(31 x 96)
22 Tỷ
6.3 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Tân An Hội
Đất
3517 m²(31 x 96)
22 Tỷ
6.3 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Tân An Hội
Đất
7935 m²(10 x 200)
12,5 Tỷ
1.6 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
Tân An Hội
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai