Bán đất thửa 606 tờ 93 Mặt phố Xã Tân An Hội Tp Hồ Chí Minh
Đất
81 m²(5 x 16)
800 Triệu
9.9 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân An Hội
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường số 1 | 8 triệu/m² | 992 nghìn/m² - 28 triệu/m² |
| Nhà Phố đường số 1 | 16 triệu/m² | 2 triệu/m² - 34 triệu/m² |
Đất
81 m²(5 x 16)
800 Triệu
9.9 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
106 m²(4 x 26)
3 Tỷ
28.3 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
5332 m²(50 x 106)
9 Tỷ
1.7 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
435 m²(10 x 50)
3,7 Tỷ
8.5 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
13381 m²(148.7 x 90)
30 Tỷ
2.2 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
567 m²(8.7 x 62)
6,9 Tỷ
12.2 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(7.84 x 127)
1,5 Tỷ
1.5 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
5237 m²(34 x 154)
6,8 Tỷ
1.3 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
5271 m²(34 x 155)
6,8 Tỷ
1.3 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1008 m²(27.2 x 33.2)
1 Tỷ
992 Ngàn/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
113 m²(5 x 23)
2 Tỷ 250 Triệu
19.9 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
334 m²(9.5 x 34)
4 Tỷ
12 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
113 m²(5 x 23)
2 Tỷ 250 Triệu
19.9 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
132 m²(4 x 32)
1 Tỷ 850 Triệu
14 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2638 m²(25 x 55)
9,2 Tỷ
3.5 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
8588 m²(62 x 107)
30 Tỷ
3.5 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
99 m²(6 x 17)
3 Tỷ 350 Triệu
33.8 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
5332 m²(50 x 106)
10 Tỷ
1.9 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1969 m²(35 x 56)
5,5 Tỷ
2.8 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
106430 m²(100 x 500)
300 Tỷ
2.8 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai