Bán chung cư Thửa đất số 590 - 593 tờ bản đồ số 22 (địa chỉ mới 353 Lê Văn Khương) Phường Tân Thới Hiệp Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
793 m²(15 x 50)
83 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
17-05-2024 Mặt Tiền
đường số 2