Bán nhà hẻm 1737/36 Quốc lộ 1A Phường Tân Thới Hiệp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
43 m²(3.5 x 15)
5 Tỷ 70 Triệu
118 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Thới Hiệp
Đường
Quốc lộ 1A
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Quốc lộ 1A | 67 triệu/m² | 34 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| Đất đường Quốc lộ 1A | 66 triệu/m² | 44 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Quốc lộ 1A | 40 triệu/m² | 40 triệu/m² - 40 triệu/m² |
Nhà phố
43 m²(3.5 x 15)
5 Tỷ 70 Triệu
118 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
100 m²(8 x 13)
3,8 Tỷ
38 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Đất
111 m²(3.7 x 31)
4 Tỷ 850 Triệu
43.7 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
3,4 Tỷ
34 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
111.1 m²(5.7 x 20.2)
6,8 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
58.6 m²(4 x 14.7)
3 Tỷ 250 Triệu
55.5 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
45 m²(3.1 x 15)
4 Tỷ 250 Triệu
94.4 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
45 m²(3.1 x 15)
4 Tỷ 250 Triệu
94.4 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
104 m²(4.2 x 25)
4 Tỷ 850 Triệu
46.6 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
56 m²(5 x 12)
5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
45 m²(3.1 x 15)
4 Tỷ 350 Triệu
96.7 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
49 m²(4 x 12.5)
5,2 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
9 Tỷ
75 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
43 m²(4 x 12)
3 Tỷ 760 Triệu
87.4 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
78 m²(4 x 18)
5,3 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
43 m²(4 x 12)
3 Tỷ 750 Triệu
87.2 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(7.2 x 14.8)
3 Tỷ 990 Triệu
39.5 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Đất
100 m²(5 x 20)
7,5 Tỷ
75 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
173 m²(7.2 x 25)
8,3 Tỷ
48 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
48 m²(3.2 x 16)
4 Tỷ 150 Triệu
86.5 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai