Bán đất thửa 47 tờ 33 Ấp 1 Xã Hiệp Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
160 m²(8 x 20)
5,2 Tỷ
32.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hiệp Phước
Đường số
12
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường số 12 | 20 triệu/m² | 2 triệu/m² - 44 triệu/m² |
| Nhà Phố đường số 12 | 87 triệu/m² | 14 triệu/m² - 160 triệu/m² |
Đất
160 m²(8 x 20)
5,2 Tỷ
32.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
1626 m²(12 x 70)
17,8 Tỷ
10.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
2750 m²(35 x 80)
38 Tỷ
13.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
123 m²(16.5 x 7.9)
5 Tỷ 168 Triệu
42 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
67 m²(5.7 x 11.7)
10,7 Tỷ
160 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
565 m²(8 x 70)
13,5 Tỷ
23.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
4460 m²(67 x 60)
6 Tỷ 690 Triệu
1.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
2013 m²(44 x 46)
24 Tỷ
11.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
407 m²(8.14 x 51)
6,5 Tỷ
16 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
571 m²(117 x 5)
7,9 Tỷ
13.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
455 m²(25 x 19.5)
6 Tỷ 370 Triệu
14 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
1900 m²(30 x 65)
3 Tỷ
1.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
773 m²(44.2 x 17.5)
22 Tỷ
28.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
498 m²(8 x 65)
3,6 Tỷ
7.2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
380 m²(7 x 53)
4,9 Tỷ
12.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
450 m²(7.7 x 53)
5,8 Tỷ
12.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
100 m²(5 x 20)
4,4 Tỷ
44 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
524 m²(14 x 50)
23 Tỷ
43.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai