Bán chung cư Thửa 504 tờ 123 ( 2012.7. x ) Lê Văn Lương Xã Hiệp Phước Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
222 m²(7.8 x 30)
6,4 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Văn Lương | 46 triệu/m² | 2 triệu/m² - 132 triệu/m² |
| Đất đường Lê Văn Lương | 20 triệu/m² | 2 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lê Văn Lương | 60 triệu/m² | 29 triệu/m² - 78 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
222 m²(7.8 x 30)
6,4 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
245 m²(7 x 29)
15 Tỷ
61.2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
87.6 m²(7 x 13)
5,2 Tỷ
59.4 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
177.9 m²(5.9 x 29.9)
5 Tỷ 350 Triệu
30.1 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
606 m²(22 x 27)
13 Tỷ
21.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
96.7 m²(5 x 19.6)
4,3 Tỷ
44.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
3 Tỷ 950 Triệu
39.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
99 m²(4.5 x 19)
3,9 Tỷ
39.4 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
84 m²(6 x 14)
3,4 Tỷ
40.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
125 m²(5 x 25)
5,1 Tỷ
40.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
80.6 m²(3.9 x 14.5)
5,7 Tỷ
70.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
330 m²(8 x 30)
6,8 Tỷ
20.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
100.7 m²(6 x 17)
5,5 Tỷ
54.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
89.6 m²(9 x 10)
3,4 Tỷ
37.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
81.9 m²(5 x 16.8)
4,3 Tỷ
52.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
65 m²(4.6 x 10.8)
4 Tỷ
61.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
86.5 m²(5 x 15.5)
4 Tỷ 750 Triệu
54.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
103.6 m²(5 x 21)
3,1 Tỷ
29.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
275 m²(18 x 15)
6,5 Tỷ
23.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
7239.2 m²(131 x 55)
27,5 Tỷ
3.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai