Bán nhà hẻm 234/34/31 Phạm Phú Thứ Phường Bình Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
66 m²(8 x 9.5)
5,8 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phạm Phú Thứ | 134 triệu/m² | 80 triệu/m² - 199 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Phạm Phú Thứ | 363 triệu/m² | 363 triệu/m² - 363 triệu/m² |
Nhà phố
66 m²(8 x 9.5)
5,8 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4.6 x 18)
29 Tỷ
363 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
12,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
25 m²(3 x 9)
4 Tỷ 980 Triệu
199 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
35 m²(3 x 12)
4 Tỷ 350 Triệu
124 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
15 m²(3.1 x 5)
2,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
15 m²(3.2 x 4.6)
2 Tỷ 390 Triệu
159 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
45 m²(5.4 x 9)
6 Tỷ 380 Triệu
142 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
56 m²(3.2 x 16)
4,5 Tỷ
80.4 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
61 m²(3.5 x 17.5)
6,8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
40 m²(5.4 x 7.5)
4,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
67 m²(5.2 x 13)
7,2 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
160 m²(4 x 35)
25 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai