Bán nhà 302 Gia Phú Phường Bình Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
3 m²(4.7 x 18.3)
30 Tỷ
10 Tỷ/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Gia Phú | 1,41 tỷ/m² | 59 triệu/m² - 10,00 tỷ/m² |
Nhà phố
3 m²(4.7 x 18.3)
30 Tỷ
10 Tỷ/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Gia Phú
Nhà phố
46.9 m²(3.35 x 14)
8,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Gia Phú
Nhà phố
46.9 m²(3.35 x 14)
8,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Gia Phú
Nhà phố
26 m²(3 x 9)
6,6 Tỷ
254 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Gia Phú
Nhà phố
26 m²(3 x 9)
6,6 Tỷ
254 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Gia Phú
Nhà phố
74 m²(3.5 x 13.5)
4 Tỷ 350 Triệu
58.8 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Gia Phú
Nhà phố
34 m²(3.1 x 11.5)
4,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Gia Phú
Nhà phố
47 m²(3.5 x 15)
11,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Gia Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai