Bán nhà 186 Phạm Hữu Chí Phường Chợ Lớn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
394 m²(17 x 20)
180 Tỷ
457 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phạm Hữu Chí | 399 triệu/m² | 180 triệu/m² - 529 triệu/m² |
Nhà phố
394 m²(17 x 20)
180 Tỷ
457 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phạm Hữu Chí
Nhà phố
25.5 m²(3.5 x 7.2)
13,5 Tỷ
529 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phạm Hữu Chí
Nhà phố
26 m²(3.5 x 7.3)
13,5 Tỷ
519 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phạm Hữu Chí
Nhà phố
57 m²(4 x 14)
12,8 Tỷ
225 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phạm Hữu Chí
Nhà phố
46 m²(3 x 14.5)
8,3 Tỷ
180 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phạm Hữu Chí
Nhà phố
33 m²(3.4 x 9.6)
16 Tỷ
485 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phạm Hữu Chí
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai