Bán nhà mặt tiền 120 Lương Nhữ Học, phường Chợ Lớn
Nhà phố
48 m²(3.2 x 15)
15 Tỷ
313 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lương Nhữ Học | 234 triệu/m² | 79 triệu/m² - 429 triệu/m² |
Nhà phố
48 m²(3.2 x 15)
15 Tỷ
313 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Lương Nhữ Học
Nhà phố
55 m²
19 Tỷ
345 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Lương Nhữ Học
Nhà phố
64 m²(4 x 17)
8,4 Tỷ
131 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Lương Nhữ Học
Nhà phố
70 m²(4 x 15.5)
5,5 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Lương Nhữ Học
Nhà phố
42 m²(4 x 11)
18 Tỷ
429 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Lương Nhữ Học
Nhà phố
117 m²(4 x 27)
12,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Lương Nhữ Học
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai