Bán nhà 28/2 3 Pasteur, Phường Nguyễn Thái Bình Quận 1
Nhà phố
86 m²
35 Tỷ
407 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
02-10-2023 Hẻm
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Pasteur | 361 triệu/m² | 315 triệu/m² - 407 triệu/m² |
Nhà phố
86 m²
35 Tỷ
407 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
95.2 m²
30 Tỷ
315 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Pasteur
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai