Bán Nhà Mặt Tiền 114 Đinh Tiên Hoàng, P. Đakao, Quận 1
Nhà phố
66.9 m²(4 x 18)
35 Tỷ
523 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đinh Tiên Hoàng
35 Tỷ
~ 407 Triệu/m²86m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 86 m2 |
Nhà phố
66.9 m²(4 x 18)
35 Tỷ
523 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đinh Tiên Hoàng
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
35 Tỷ
583 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Thủ
Nhà phố
89 m²(3.8 x 23.4)
35 Tỷ
393 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
35 Tỷ
583 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
65.3 m²(4.2 x 15.5)
35 Tỷ
536 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
73.92 m²(3.85 x 20.45)
35 Tỷ
473 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
35 Tỷ
875 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Nhà phố
80 m²
35 Tỷ
438 Triệu/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai