Bán đất thửa 530,531 tờ 48 Nguyễn Thị Tư Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
86 m²(5.5 x 16.5)
4,5 Tỷ
52.3 Triệu/m²P.Long Trường
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Thị Tư | 63 triệu/m² | 39 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Đất đường Nguyễn Thị Tư | 46 triệu/m² | 38 triệu/m² - 58 triệu/m² |
Đất
86 m²(5.5 x 16.5)
4,5 Tỷ
52.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Nhà phố
96.9 m²(5 x 16.5)
8,5 Tỷ
87.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Nhà phố
117.7 m²(5 x 24.5)
4 Tỷ 550 Triệu
38.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Nhà phố
82 m²(5 x 18)
4,4 Tỷ
53.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Nhà phố
436 m²
31 Tỷ
71.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Nhà phố
435.9 m²
20 Tỷ
45.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Nhà phố
109 m²(5 x 20)
8,6 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Nhà phố
52 m²(4.5 x 11.5)
3,8 Tỷ
73.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Nhà phố
50 m²(4.1 x 12.5)
2 Tỷ 850 Triệu
57 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Nhà phố
50 m²(4.6 x 11)
2 Tỷ 980 Triệu
59.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Đất
52 m²(4 x 13)
3 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Nhà phố
1470 m²(20 x 67)
88 Tỷ
59.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Đất
70 m²(4 x 16)
3,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Đất
138 m²(5 x 28.5)
5,2 Tỷ
37.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Đất
128 m²(5 x 26.5)
5,2 Tỷ
40.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Đất
116 m²(5 x 24.3)
4,6 Tỷ
39.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Đất
115 m²(5 x 17.6)
4,6 Tỷ
40 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Đất
55 m²(4 x 13.7)
2,6 Tỷ
47.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai