Bán nhà 78A Khu phố Phước Hiệp Võ Văn Hát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
86 m²(6.5 x 13)
4,7 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Long Trường
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường C | 86 triệu/m² | 8 triệu/m² - 160 triệu/m² |
| Đất đường C | 61 triệu/m² | 34 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường C | 78 triệu/m² | 47 triệu/m² - 143 triệu/m² |
Nhà phố
86 m²(6.5 x 13)
4,7 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
160.5 m²(7.8 x 20.5)
23 Tỷ
143 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
122 m²(6 x 11)
7 Tỷ 350 Triệu
60.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
9,4 Tỷ
94 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
84 m²(3.6 x 26)
12,5 Tỷ
149 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
9,3 Tỷ
93 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
67 m²(4.8 x 16.5)
5,8 Tỷ
86.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
127 m²(6 x 11)
5,9 Tỷ
46.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
56.2 m²(4.1 x 14)
6,4 Tỷ
114 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
107 m²(3.6 x 30)
6,1 Tỷ
57 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
545 m²(4 x 135)
4,6 Tỷ
8.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
111 m²(6 x 10)
7 Tỷ
63.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
51 m²(4.3 x 11.8)
3,8 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
157 m²(9.2 x 17.1)
8,5 Tỷ
54.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
96 m²(6 x 16)
7,5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
55 m²(4 x 13.5)
4 Tỷ 150 Triệu
75.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
179 m²(6.5 x 27.5)
20 Tỷ
112 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5 Tỷ 950 Triệu
114 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
128 m²(6.7 x 19.1)
10,8 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
120 m²(5 x 24)
5 Tỷ 790 Triệu
48.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai