Bán nhà hẻm 62/40 Huỳnh Minh Mương (Thửa 922 Tờ 36 ) Xã Bình Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
121 m²(5 x 24)
2 Tỷ 990 Triệu
24.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Huỳnh Minh Mương | 26 triệu/m² | 20 triệu/m² - 32 triệu/m² |
| Đất đường Huỳnh Minh Mương | 14 triệu/m² | 10 triệu/m² - 18 triệu/m² |
Nhà phố
121 m²(5 x 24)
2 Tỷ 990 Triệu
24.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Huỳnh Minh Mương
Nhà phố
48 m²(3.7 x 13)
1 Tỷ 550 Triệu
32.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Huỳnh Minh Mương
Đất
105 m²(5 x 21)
1,9 Tỷ
18.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Huỳnh Minh Mương
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
2,1 Tỷ
20 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Huỳnh Minh Mương
Đất
195 m²(10.5 x 19)
1 Tỷ 950 Triệu
10 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Huỳnh Minh Mương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai