Bán đất thửa 597 tờ 21 Hà Duy Phiên Xã Bình Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Đất
153 m²(4.5 x 34.5)
2,5 Tỷ
16.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường Hà Duy Phiên | 17 triệu/m² | 10 triệu/m² - 24 triệu/m² |
| Nhà Phố đường Hà Duy Phiên | 26 triệu/m² | 13 triệu/m² - 49 triệu/m² |
Đất
153 m²(4.5 x 34.5)
2,5 Tỷ
16.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Nhà phố
600 m²(12 x 50)
26 Tỷ
43.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
475 m²(10 x 50)
11,5 Tỷ
24.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
1115 m²(19.6 x 57)
15 Tỷ
13.5 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
772 m²(20 x 38.5)
7,5 Tỷ
9.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
133 m²(6.6 x 18)
2,7 Tỷ
20.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
373 m²(4.2 x 80)
5,5 Tỷ
14.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
873 m²(17 x 51)
16 Tỷ
18.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Nhà phố
1357 m²(21 x 64)
18 Tỷ
13.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Nhà phố
755 m²(15 x 51)
15 Tỷ
19.9 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Nhà phố
3820 m²(40 x 95)
69 Tỷ
18.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
510 m²(10 x 51)
6,8 Tỷ
13.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Nhà phố
148 m²(5 x 32.8)
3,5 Tỷ
23.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Nhà phố
1262 m²(15 x 82)
18 Tỷ
14.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Nhà phố
111.8 m²(6 x 27)
5,5 Tỷ
49.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
656 m²(15 x 44)
16 Tỷ
24.4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
328 m²(7.5 x 44)
8 Tỷ
24.4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
2700 m²(49 x 54)
27 Tỷ
10 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai