Bán nhà hẻm 31/19 Hoàng Văn Hợp, An Lạc
Nhà phố
95 m²(5.3 x 19)
9,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.An Lạc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hoàng Văn Hợp | 126 triệu/m² | 91 triệu/m² - 164 triệu/m² |
Nhà phố
95 m²(5.3 x 19)
9,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hoàng Văn Hợp
Nhà phố
33 m²(4 x 10)
3,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hoàng Văn Hợp
Nhà phố
41.3 m²(4 x 10)
4 Tỷ 650 Triệu
113 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hoàng Văn Hợp
Nhà phố
47 m²(4 x 12)
7,7 Tỷ
164 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hoàng Văn Hợp
Nhà phố
93 m²(5.7 x 17)
10,8 Tỷ
116 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hoàng Văn Hợp
Nhà phố
39 m²(3.9 x 10)
3 Tỷ 850 Triệu
98.7 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hoàng Văn Hợp
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
9,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hoàng Văn Hợp
Nhà phố
54.5 m²(4 x 12.8)
5 Tỷ 750 Triệu
106 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hoàng Văn Hợp
Nhà phố
41.3 m²(4 x 10)
5,1 Tỷ
123 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hoàng Văn Hợp
Nhà phố
38 m²(4.5 x 8)
5,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hoàng Văn Hợp
Nhà phố
70 m²(4 x 20)
11,2 Tỷ
160 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hoàng Văn Hợp
Nhà phố
70 m²(4 x 20)
11,2 Tỷ
160 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hoàng Văn Hợp
Nhà phố
386 m²(9 x 38)
35 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hoàng Văn Hợp
Nhà phố
95 m²(5.1 x 18.5)
13,2 Tỷ
139 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hoàng Văn Hợp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai