Bán nhà hẻm 532/1/33 Khu Y Tế Kỹ Thuật Cao Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
78.2 m²(4.3 x 18)
14 Tỷ
179 Triệu/m²P.An Lạc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường C | 96 triệu/m² | 38 triệu/m² - 218 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường C | 64 triệu/m² | 23 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| Đất đường C | 80 triệu/m² | 34 triệu/m² - 118 triệu/m² |
Nhà phố
78.2 m²(4.3 x 18)
14 Tỷ
179 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
32 m²(3 x 12)
3,7 Tỷ
116 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(8 x 9)
4,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
60 m²(2.9 x 24)
5 Tỷ 890 Triệu
98.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
96 m²(4 x 19)
7 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(8 x 8)
7 Tỷ
111 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(8 x 9)
4,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
84 m²(9 x 9.5)
6,1 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
99 m²(9.5 x 10.3)
6,5 Tỷ
65.7 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
178 m²(6 x 28)
9,9 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
162 m²(7 x 20)
8,5 Tỷ
52.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
73 m²(7.5 x 10)
6 Tỷ 250 Triệu
85.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
180 m²(8 x 23)
13 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
75 m²(4 x 19)
8,2 Tỷ
109 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
5,8 Tỷ
181 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
5,8 Tỷ
181 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
75 m²(4 x 19)
8,2 Tỷ
109 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
87 m²(5.2 x 20)
5,7 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
146 m²(6 x 25)
8,5 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
99 m²(4.2 x 23.5)
10,4 Tỷ
105 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai