Bán nhà hẻm 38/16 Hoàng Ngọc Phách, Phường Phú Thọ Hòa
Nhà phố
154 m²(7.9 x 20)
16 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hoàng Ngọc Phách | 146 triệu/m² | 103 triệu/m² - 228 triệu/m² |
Nhà phố
154 m²(7.9 x 20)
16 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Hoàng Ngọc Phách
Nhà phố
156 m²(7.9 x 20)
16 Tỷ
103 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Hoàng Ngọc Phách
Nhà phố
32 m²(3.7 x 8.7)
7,3 Tỷ
228 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Hoàng Ngọc Phách
Nhà phố
82 m²(4 x 20.5)
13,2 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Hoàng Ngọc Phách
Nhà phố
82 m²(4 x 20.5)
13,5 Tỷ
165 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Hoàng Ngọc Phách
Nhà phố
42.5 m²(3.1 x 13.6)
6,8 Tỷ
160 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Hoàng Ngọc Phách
Nhà phố
94 m²(4.7 x 20)
9,8 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Hoàng Ngọc Phách
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai