Bán nhà hẻm 99/25 Dương Văn Dương, Phú Thọ Hòa
Nhà phố
75.6 m²(3.8 x 17.5)
5 Tỷ 50 Triệu
66.8 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Dương Văn Dương | 126 triệu/m² | 67 triệu/m² - 211 triệu/m² |
Nhà phố
75.6 m²(3.8 x 17.5)
5 Tỷ 50 Triệu
66.8 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
50 m²(4.8 x 11)
9 Tỷ 690 Triệu
194 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
65 m²(8 x 4)
9,7 Tỷ
149 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
38 m²(5 x 8)
6 Tỷ 250 Triệu
164 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
205 m²(7.3 x 28)
14,5 Tỷ
70.7 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
16 m²(4 x 4)
2,4 Tỷ
150 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
82 m²(5.1 x 16)
10,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
93 m²(4 x 23)
12 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
13,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
52 m²(4 x 13.5)
6,9 Tỷ
133 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
64 m²
7,8 Tỷ
122 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
35 m²(4 x 8.5)
3,4 Tỷ
97.1 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4,8 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
8,9 Tỷ
137 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,3 Tỷ
98.4 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
65 m²
6,3 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
13,5 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
3,2 Tỷ
133 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
40 m²(4.3 x 9)
5,7 Tỷ
143 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
53.2 m²(4 x 13.5)
5,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai