Bán nhà 12B Hồ Bá Phấn Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
47 m²(3.9 x 11)
3,1 Tỷ
66 Triệu/m²P.Phước Long
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hồ Bá Phấn | 73 triệu/m² | 46 triệu/m² - 100 triệu/m² |
Nhà phố
47 m²(3.9 x 11)
3,1 Tỷ
66 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Hồ Bá Phấn
Nhà phố
83.3 m²(4 x 19)
3,8 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Hồ Bá Phấn
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
4,3 Tỷ
74.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Hồ Bá Phấn
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
4,3 Tỷ
74.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Hồ Bá Phấn
Nhà phố
46.1 m²(4.4 x 10.5)
4,6 Tỷ
99.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Hồ Bá Phấn
Nhà phố
64 m²(3.3 x 19)
4 Tỷ 750 Triệu
74.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Hồ Bá Phấn
Nhà phố
85 m²(5 x 18)
4 Tỷ 650 Triệu
54.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Hồ Bá Phấn
Nhà phố
58 m²(4.7 x 12)
4,9 Tỷ
84.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Hồ Bá Phấn
Nhà phố
58 m²(4.7 x 12)
4 Tỷ 750 Triệu
81.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Hồ Bá Phấn
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
4,6 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Hồ Bá Phấn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai