Bán nhà mặt tiền 18b Số, Phước Long
Nhà phố
54 m²
3,8 Tỷ
70.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường Số
3,8 Tỷ
~ 45.6 Triệu/m²83.3m²
(4m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 83.3 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 16/11a Hồ Bá Phấn, phường Phước Long
Diện tích: 4 x 19m
Diện tích công nhận: 83,3m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 1, nhà vệ sinh: 1
Giá: 3.8 Tỷ
Nhà phố
54 m²
3,8 Tỷ
70.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường Số
Nhà phố
51 m²(5.3 x 10)
3,8 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 176
Nhà phố
54 m²
3,8 Tỷ
70.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 588
Nhà phố
82 m²(5 x 16.4)
3,8 Tỷ
46.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 475
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
3,8 Tỷ
50.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 22
Nhà phố
34 m²(3.9 x 11)
3,8 Tỷ
112 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Nam Hòa
Nhà phố
30 m²(3.3 x 10.5)
3,8 Tỷ
127 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
37 m²(4 x 9)
3,8 Tỷ
103 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 359
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai