Bán chung cư ( Số cũ 176M.3 ) Hà Chương Phường Trung Mỹ Tây Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(4.3 x 14.1)
7 Tỷ 150 Triệu
110 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hà Chương | 83 triệu/m² | 42 triệu/m² - 192 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Hà Chương | 110 triệu/m² | 110 triệu/m² - 110 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(4.3 x 14.1)
7 Tỷ 150 Triệu
110 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Hà Chương
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
3 Tỷ 590 Triệu
74.8 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Hà Chương
Nhà phố
64 m²(5 x 13)
4 Tỷ 980 Triệu
77.8 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Hà Chương
Nhà phố
12 m²(3.2 x 8)
2,3 Tỷ
192 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Hà Chương
Nhà phố
172 m²(10 x 16)
7,7 Tỷ
44.8 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Hà Chương
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
6,1 Tỷ
103 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Hà Chương
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Hà Chương
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
5,8 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Hà Chương
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
6,8 Tỷ
68 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Hà Chương
Nhà phố
172 m²(10 x 16)
7,2 Tỷ
41.9 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Hà Chương
Nhà phố
86 m²(4 x 18)
5,5 Tỷ
64 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Hà Chương
Nhà phố
114 m²(4 x 29)
5,2 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Hà Chương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai