Bán nhà hẻm 129/9A (mặt tiền) Đông Bắc Phường Trung Mỹ Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
118 m²(6 x 18)
11,5 Tỷ
97.5 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Đông Bắc | 82 triệu/m² | 26 triệu/m² - 127 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Đông Bắc | 72 triệu/m² | 46 triệu/m² - 95 triệu/m² |
| Đất đường Đông Bắc | 44 triệu/m² | 44 triệu/m² - 44 triệu/m² |
Nhà phố
118 m²(6 x 18)
11,5 Tỷ
97.5 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Đất
141 m²(4 x 30)
6,2 Tỷ
44 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Nhà phố
54 m²(4.2 x 15)
5 Tỷ 690 Triệu
105 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Nhà phố
62 m²(2.7 x 22)
7 Tỷ 890 Triệu
127 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Nhà phố
81 m²(3.8 x 22)
6,6 Tỷ
81.5 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Nhà phố
843 m²(18 x 35.8)
60 Tỷ
71.2 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 750 Triệu
99 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4 Tỷ 750 Triệu
79.2 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Nhà phố
141 m²(4 x 30)
6 Tỷ 150 Triệu
43.6 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Nhà phố
79.6 m²(4 x 20)
4 Tỷ 850 Triệu
60.9 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Nhà phố
53 m²(4.2 x 15)
5 Tỷ 690 Triệu
107 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(4 x 14)
4,2 Tỷ
75 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Nhà phố
90 m²(4.5 x 22)
5,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Nhà phố
117.5 m²(7 x 21)
12 Tỷ
102 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
2,1 Tỷ
26.3 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Nhà phố
40 m²(4 x 11)
3 Tỷ 280 Triệu
82 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Nhà phố
40 m²(4 x 11)
3 Tỷ 280 Triệu
82 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Nhà phố
45 m²(4.03 x 11.2)
4 Tỷ 850 Triệu
108 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Nhà phố
45 m²(4.03 x 11.2)
4 Tỷ 850 Triệu
108 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5,2 Tỷ
92.9 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đông Bắc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai