Bán nhà hẻm 52/9/1 ?PMH Nguyễn Thị Thập Phường Tân Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
143 m²(5 x 28.6)
16,6 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Thuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường G | 101 triệu/m² | 57 triệu/m² - 187 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường G | 157 triệu/m² | 96 triệu/m² - 265 triệu/m² |
| Đất đường G | 60 triệu/m² | 60 triệu/m² - 60 triệu/m² |
Nhà phố
143 m²(5 x 28.6)
16,6 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
190 m²(13.2 x 16)
17 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
164 m²(8 x 20)
9,8 Tỷ
59.8 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Căn Hộ Dịch Vụ
157 m²(5.3 x 30)
17,4 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
149 m²(3.4 x 25)
10,5 Tỷ
70.5 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
15 m²(3.2 x 5)
850 Triệu
56.7 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
86 m²(4.5 x 19)
13,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
1 Tỷ 650 Triệu
91.7 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
3,7 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Căn Hộ Dịch Vụ
334 m²(16.8 x 20)
32 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
34 m²(4.3 x 8)
6 Tỷ 350 Triệu
187 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
7,6 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
81 m²(3.9 x 20)
5,7 Tỷ
70.4 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Căn Hộ Dịch Vụ
23 m²(6 x 8)
6,1 Tỷ
265 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai