Bán nhà hẻm 85/39 Nhánh cầu Tân Thuận 2 Phường Tân Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(3.9 x 13)
8 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Thuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường C | 126 triệu/m² | 42 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường C | 87 triệu/m² | 44 triệu/m² - 143 triệu/m² |
| Đất đường C | 88 triệu/m² | 3 triệu/m² - 157 triệu/m² |
Nhà phố
51 m²(3.9 x 13)
8 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
58 m²(2.5 x 20)
4,1 Tỷ
70.7 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
72 m²(4.5 x 16)
11,5 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
124 m²(14 x 9)
9,2 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
19 m²(3 x 6)
3 Tỷ 150 Triệu
166 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
58 m²(2.6 x 16)
4 Tỷ 550 Triệu
78.4 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
49 m²(385 x 14)
4 Tỷ 390 Triệu
89.6 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
16 m²(2.5 x 6.5)
2 Tỷ 150 Triệu
134 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
16 m²(2.5 x 7)
1,9 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
109 m²(4 x 29)
8,6 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
66 m²(3 x 21)
5,3 Tỷ
80.3 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
68 m²(3.6 x 16.6)
8,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
7401 m²(72 x 154)
21,6 Tỷ
2.9 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
94 m²(4.5 x 13.5)
9,2 Tỷ
97.9 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
94 m²(4.5 x 13.5)
9,2 Tỷ
97.9 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
16 m²(2.5 x 6.5)
2 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
74 m²(4.2 x 20)
4 Tỷ 950 Triệu
66.9 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
17.5 m²(2.8 x 6.3)
740 Triệu
42.3 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
33 m²(6 x 5.5)
3 Tỷ 990 Triệu
121 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
44 m²(36 x 12)
5,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai