Bán toà nhà 391 Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3
Tòa Nhà Văn Phòng
459 m²(12 x 31.8)
550 Tỷ
1.2 Tỷ/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Điện Biên Phủ | 258 triệu/m² | 111 triệu/m² - 692 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Điện Biên Phủ | 1,20 tỷ/m² | 1,20 tỷ/m² - 1,20 tỷ/m² |
Tòa Nhà Văn Phòng
459 m²(12 x 31.8)
550 Tỷ
1.2 Tỷ/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
128 m²
47 Tỷ
367 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
24 m²
7.1 Tỷ
296 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
63 m²
7 Tỷ
111 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
90.2 m²
18.5 Tỷ
205 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
18.4 m²
2.2 Tỷ
120 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
20 m²
3.4 Tỷ
170 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
38 m²
12.5 Tỷ
329 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
38 m²
11.5 Tỷ
303 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
28.9 m²
5.1 Tỷ
176 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
66.7 m²
16.5 Tỷ
247 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
27 m²(4 x 6.7)
5,9 Tỷ
219 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
21 m²
4 Tỷ
190 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
90 m²
16.8 Tỷ
187 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
63 m²
13 Tỷ
206 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
81 m²
20 Tỷ
247 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
40 m²
11.5 Tỷ
288 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
70 m²
16 Tỷ
229 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
90 m²
20 Tỷ
222 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
71.7 m²
35 Tỷ
488 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai