Bán nhà 322 Cách Mạng Tháng 8 Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
42 m²(3 x 14)
11,5 Tỷ
274 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
11.5 Tỷ
~ 303 Triệu/m²38m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 38 m2 | |
| Số tầng | 7 |
Bán nhà 561/5 Điện Biên Phủ Phường 1 Quận 3
?HẺM XE HƠI THÔNG - SÁT MẶT TIỀN - ĐIỆN BIÊN PHỦ - Q3 - 7 TẦNG - 44M2 - GIÁ NHỈNH 11.X TỶ?,
✅ Kết cấu 1 trệt 1 lửng 4 lầu sân thượng, 12PN, nhà xây chắc chắn, vài thùng sơn như mới, thích hợp làm căn hộ dịch vụ.,
✅ Vị trí cách mặt tiền 15m, hẻm xe hơi thông ra chung cư Nguyễn Thiện Thuật, gần chợ Bàn Cờ, trường học, bệnh viện Bình Dân, Từ Dũ, tiện ích không thiếu gì.,
✅ Sổ vuông vức, hoàn công đầy đủ, đang vay bank 8 tỷ.,
Nhà phố
42 m²(3 x 14)
11,5 Tỷ
274 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
61 m²(5.8 x 10.6)
11,5 Tỷ
189 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
86 m²(3.9 x 22)
11,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
75.6 m²(4.3 x 12)
11,5 Tỷ
152 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Rạch Bùng Binh
Nhà phố
24.4 m²(3.4 x 7.3)
11,5 Tỷ
471 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
38 m²
12.5 Tỷ
329 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
40 m²
11.5 Tỷ
288 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
42 m²
12 Tỷ
286 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai